baron jayathilakaதிரு .சேர் டொன் பாரன் ஜயதிலக

சேவைக்காலம் : 1931 To 1942
அமைச்சின் பெயர் : உள்நாட்டலுவல்கள் அமைச்சு

arunachalamதிரு . அருணாச்சலம் மகாதேவ

சேவைக்காலம் : 1942 To 1946
அமைச்சின் பெயர்உள்நாட்டலுவல்கள் மற்றும் கிராமிய அபிவிருத்தி அமைச்சு


திரு. ஒலிவ் குணதிலக

சேவைக்காலம் : 1947.10.14 To 1948.07.22
அமைச்சின் பெயர் : உள்நாட்டலுவல்கள் மற்றும் கிராமிய அபிவிருத்தி அமைச்சு

eap wijayarathnaதிரு எட்வின் அலோசியஸ் பெரேரா விஜயரத்ன

சேவைக்காலம் : 1948.07.22 To 1951.02.28
அமைச்சின் பெயர்உள்நாட்டலுவல்கள் மற்றும் கிராமிய அபிவிருத்தி அமைச்சு


திரு. ஒலிவ் குணதிலக

சேவைக்காலம் : 1951.03.01 To 1952.04.08
அமைச்சின் பெயர் : உள்நாட்டலுவல்கள் மற்றும் கிராமிய அபிவிருத்தி அமைச்சு

Mr.-A.-Ratnayakeதிரு.ஏ.ரத்னாயக

சேவைக்காலம் : 1953.10.14 to 1956.02.18
அமைச்சின் பெயர் : உள்நாட்டலுவல்கள் அமைச்சு


a p jayasuriyaதிரு.ஏ பி.ஜயசூரிய

சேவைக்காலம் : 1956.04.12 to 1959.06.09
அமைச்சின் பெயர் : உள்நாட்டலுவல்கள் அமைச்சு

திரு .டி .பி.இலங்கரத்ன

சேவைக்காலம் : 1959.06.09 to 1959.12.08
அமைச்சின் பெயர் : உள்நாட்டலுவல்கள் அமைச்சு


Stanley de Zoysaதிரு.ஸ்டான்லி டி சொய்சா

சேவைக்காலம் : 1959.12.08 to 1960.03.30
அமைச்சின் பெயர் : உள்நாட்டலுவல்கள் மற்றும் சுகாதார அமைச்சு

kaleelதிரு.எம் .சி .எம்.கலீல்

சேவைக்காலம் : 1960.03.30 to 1960.07.23
அமைச்சின் பெயர் : உள்நாட்டலுவல்கள் மற்றும் கிராமிய அபிவிருத்தி அமைச்சு


திரு.மைத்திரிபால சேனநாயக

சேவைக்காலம் : 1960.07.23 to 1963.05.29
அமைச்சின் பெயர் : கைத்தொழில், வீட்டு மற்றும் கலாசார உள்நாட்டலுவல்கள் அமைச்சு

a p jayasuriyaதிரு.ஏ.பி.ஜெயசூரிய

சேவைக்காலம் : 1963.05.29 to 1964.06.11
அமைச்சின் பெயர் : உள்ளூராட்சி மற்றும் உள்நாட்டலுவல்கள் அமைச்சு


திரு. டபிள்யூ.தஹனாயக

சேவைக்காலம் : 1965.03.27 to 1970.03.25
அமைச்சின் பெயர் : உள்நாட்டலுவல்கள் அமைச்சு

felixதிரு.பீலிக்ஸ் டயயஸ் பண்டாரநாயக்க

சேவைக்காலம் : 1970.05.31 to 1972.05.22
அமைச்சின் பெயர் : பொது நிர்வாக, உள்ளூராட்சி மற்றும் உள்நாட்டலுவல்கள் மற்றும் நீதித்துறை அமைச்சு


திரு.டி.இலங்கரத்ன

சேவைக்காலம் : 1975.09.17 to 1977.07.21
அமைச்சின் பெயர் : பொது நிர்வாக,வாணிப மற்றும் உள்நாட்டலுவல்கள் அமைச்சு

montague jayawickramaதிரு.மொன்டகு ஜயவிக்கிரம

சேவைக்காலம் : 1977.07.23 to 1978.09.07 and 1978.09.07 to 1980.02.12
அமைச்சின் பெயர் : பொது நிர்வாக மற்றும் உள்நாட்டலுவல்கள் அமைச்சு


k.w.dewanayagamதிரு.கே.டபிள்யூ.தேவநாயகம்

சேவைக்காலம் : 1980.02.14 to 1989.02.16
அமைச்சின் பெயர் : உள்நாட்டலுவல்கள் அமைச்சு

U B Wijekoonதிரு.யு.பி.விஜேகோன்

சேவைக்காலம் : 1989.02.18 to 1990.03.28
அமைச்சின் பெயர் : பொது நிர்வாக, உள்ளூராட்சி மற்றும் உள்நாட்டலுவல்கள் அமைச்சு


prostus pereraதிரு.பெஸ்ட்டுஸ் பெரேரா

சேவைக்காலம் : 1990.03.30 to 1993.08.23
அமைச்சின் பெயர் : பொது நிர்வாக, உள்ளூராட்சி மற்றும் உள்நாட்டலுவல்கள் அமைச்சு

திரு.அமரசிறி தொடங்கொட

சேவைக்காலம் : 1994.08.19 to 1994.11.12
அமைச்சின் பெயர் : உள்நாட்டலுவல்கள் உள்ளூராட்சி மற்றும்கூட்டுறவு அமைச்சு


Ratnasiri-Wickremanayakeதிரு.ரத்னசிறி விக்ரமநாயக

சேவைக்காலம் : 1994.11.14 to 1997.06.09
அமைச்சின் பெயர் : பொது நிர்வாக உள்நாட்டலுவல்கள் மற்றும் தோட்டத் தொழில்கள் மற்றும் பாராளுமன்ற விவகாரங்கள் அமைச்சு

Ratnasiri-Wickremanayakeதிரு.ரத்னசிறி விக்ரமநாயக

சேவைக்காலம் : 1997.06.09 to 1999.12.21
அமைச்சின் பெயர் : பொது நிர்வாக உள்நாட்டலுவல்கள் மற்றும் தோட்டத் தொழில்கள் அமைச்சு


Ratnasiri-Wickremanayakeதிரு.ரத்னசிறி விக்ரமநாயக

சேவைக்காலம் : 1999.12.22 to 2000.08.10
அமைச்சின் பெயர் : பொது நிர்வாக உள்நாட்டலுவல்கள் மற்றும் தோட்டத் தொழில்கள் அமைச்சு

Ratnasiri-Wickremanayakeதிரு.ரத்னசிறி விக்ரமநாயக

சேவைக்காலம் : 2000.08.11 to 2000.10.10
அமைச்சின் பெயர் : பொது நிர்வாக உள்நாட்டலுவல்கள் மற்றும் தோட்டத் தொழில்கள் அமைச்சு


திரு.ரிசேட் பத்திரன

சேவைக்காலம் : 2000.10.19 to 2001.09.14 and 2001.09.14 to 2001.12.07
அமைச்சின் பெயர் : பொது நிர்வாக உள்நாட்டலுவல்கள் மற்றும் நிர்வாக சீர்திருத்தங்கள் அமைச்சு

திரு.அலிக் அலுவிஹார

சேவைக்காலம் : 2001.12.12 to 2004.02.07
அமைச்சின் பெயர் : உள்நாட்டலுவல்கள் மற்றும் மாகாண சபைகள்உள்ளூராட்சி அமைச்சு


திரு.அமரசிறி தொடங்கொட

சேவைக்காலம் : 2004.04.10 to 2005.11.22
அமைச்சின் பெயர் : பொது நிர்வாக மற்றும் உள்நாட்டலுவல்கள் அமைச்சு

திரு.சரத் அமுனுகம

சேவைக்காலம் : 2005.11.23 to 2007.01.27
அமைச்சின் பெயர் : பொது நிர்வாக மற்றும் உள்நாட்டலுவல்கள் அமைச்சு


திரு.கரு ஜயசூரிய

சேவைக்காலம் : 2007.01.28 to 2008.12.09
அமைச்சின் பெயர் : Ministry of Public Administration and Home Affairs

திரு.சரத் அமுனுகம

சேவைக்காலம் : 2009.01.01 to 2009.01.16
அமைச்சின் பெயர் : பொது நிர்வாக மற்றும் உள்நாட்டலுவல்கள் அமைச்சு


திரு.டபிள்யூ.டிஜே.செனவிரத்ன

சேவைக்காலம் : 2010.04.23 to 2015.01.09
அமைச்சின் பெயர் : பொது நிர்வாக மற்றும் உள்நாட்டலுவல்கள் அமைச்சு

திரு.எம்.ஜோசப் மைகல் பெரேரா

சேவைக்காலம் : 2015.01.12 to 2015.03.22
அமைச்சின் பெயர் : உள்நாட்டலுவல்கள் மற்றும் மீன்பிடி அமைச்சு


திரு.எம்.ஜோசப் மைகல் பெரேரா

சேவைக்காலம் : 2015.03.22 to 2015.06.26
அமைச்சின் பெயர் : உள்நாட்டலுவல்கள் அமைச்சு

திரு.வஜிர அபேவர்தன

சேவைக்காலம் : 2015.09.04 to Today
அமைச்சின் பெயர் : உள்நாட்டலுவல்கள் அமைச்சு

FaLang translation system by Faboba